Camera wifi ip vstarcam c61s fhd 1536p ốp trần, góc rộng 180 độ, toàn cảnh 360

Thương hiệu: Vstarcam Loại: Camera giám sát

735.000₫
Độ phân giải: full HD 1536P Ống kính 2.3mm@F2.4 Góc nhìn: 180° Quan sát ban đêm: 3 đèn hồng ngọai 850nm IR LED, với khoảng cách quét 5m đến 10m Định dạng Video: H.264 main profile@level:4.0/Motion-JPEG/JPEG Phương thức kết nối: wifi; cable mạng đầu RJ45 Bộ nhớ ngoài: hỗ trợ thẻ nhớ lên tới...

Thêm vào yêu thích Đã yêu thích
chinh-sach
Miễn phí vận chuyển với đơn hàng lớn hơn 1.000.000 đ
chinh-sach
Giao hàng ngay sau khi đặt hàng (áp dụng với Hà Nội & HCM)
chinh-sach
Đổi trả trong 3 ngày, thủ tục đơn giản
chinh-sach
Nhà cung cấp xuất hóa đơn cho sản phẩm này

Độ phân giải: full HD 1536P
Ống kính 2.3mm@F2.4
Góc nhìn: 180°
Quan sát ban đêm: 3 đèn hồng ngọai 850nm IR LED, với khoảng cách quét 5m đến 10m
Định dạng Video: H.264 main profile@level:4.0/Motion-JPEG/JPEG
Phương thức kết nối: wifi; cable mạng đầu RJ45
Bộ nhớ ngoài: hỗ trợ thẻ nhớ lên tới 128GB
Cảnh báo: cảnh báo khi có chuyển động
Đàm thoại 2 chiều: có
Số người online cùng 1 lúc: 4
Bảo hành 12 tháng (bằng tem)
Hãng SX: Vstarcam
Mầu sắc:: Trắng
Hiển thị khung hình: Trên di động có hiển thị 4 khung hình cùng 1 lúc, trên máy tính có thể hiểu thị nhiều khung hình
Số người có thể Online:: Tối đa 4 người online cùng 1 thời điểm trên các tài khoản khác nhau
Ánh sáng tối thiểu:: 0.3~0.5Lux(color mode),0Lux(B&W mode)
Ống kính/ Góc nhìn:: 180˚
Hỗ trợ quay đêm:: Dual Filter,IR-Cut,3 đèn hồng ngoại 850nm IR LED, với khoảng cách quét :5~10m
Image sensor:: 1/2.4 inch 1536p Progressive Scan CMOS
Định dạng Video nén:: H.264 main profile@levels:4.0/Motion-JPEG
Độ phân giải Video:: 1536p(1536X1536)@15fps
Cổng Audio ra:: Built in speaker (8Ω1W)
Ghi hình lưu âm thanh: Có
Cổng Audio vào:: Built-in -38 dB microphone
Định dạng file Audio:: ADPCM/32kbps
Mạng LAN:: 10Base-T / 100Base-TX, RJ45 connector
Network Protocol:: TCP/IP, HTTP, TCP, UDP, SMTP, FTP, DHCP, DNS, DDNS, NTP, UPnP, RTSP, P2P,etc.
Wifi:: Hỗ trợ 802.11b/g/n
Hỗ trợ lưu trữ qua đầu thu:: Có hỗ trợ đầu thu chuẩn Onvif
Lưu trữ Video, hình ảnh:: Hỗ trợ thẻ nhớ dung lượng 128GB
Cảnh báo chuyển động:: Có
Reset:: Bấm giữ 15 giây để khôi phục cài đặt gốc
 

popup

Số lượng:

Tổng tiền: